Entertainment

KRG The Don breaks his silence after rumours he is Broke.

Artist and business man KRG The Don has responded to allegations that he is broke and struggling.

In an interview with Presenter Ali, KRG accused Dufla, who made the allegations publicly, of seeking relevance and popularity by using his name.

He added that he does not need any help from Dufla as he has people who can help him in case he gets into trouble or goes bankrupt.

Ukiona hivyo jua amepotea watu hawamuongelei hakuna mtu amefollow maisha yake mpaka anitaje mimi ndio apate attention so anatafuta clout na jina yangu. Kitu ya pili mi sihitaji yeye, yeye si PA wangu si wa ukoo yangu si ndugu yangu yeye ananiongelea kama nani. Mimi nikiwa na shida nitaenda kwa mtu mwingine lakini siwezi kwenda kwa Dufla, Dufla ni mnyonge atanisaidia nini,” the artist said,

He added; ”Mimi napanga maisha yangu yeye anapanga kunifuatlia. So sitaki ajue maisha yangu sana ndio maana namptozea. Nilimwambia mimi nahesabu nyasi nyumbani ni ngapi nikimaliza nitampigia. Hio ndio imemuuma lakini nitmsaidia tena kama ako na agenda anataka kupush,”

At the end of last week, Dufla claimed that KRG was getting loans and now he is in trouble.

”Huyu KRG alienda wapi? I told you pesa ilikuwa ya loan mkanikana sasa naskia jamaa anagaika mbaya. Tafadhali kama kuna mtu anajua place ako amwambie atoe pay bill tutamsaidia arudi town!!! Guys this is serious mzee ako mbaya!!!” Dufla wrote on Insta stories.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button