Entertainment

Jay Melody to start releasing ‘Reggae music’ thanks Kenyan fans for their support.

Bongo Artist star, Jay Melody has said he has no limits in producing only certain types of music, admitting he listens to his fans and gives them what they would like to hear from him.

Melody who was talking to a blogger in Tanzania also talked about how his fans received him in a negative way when he released his first hit with Amapiano style.

”Mimi nashukuru kila hali, sio tu Amapiano nimetoa halafu haikufanya vizuri, labda watu wakaona nimeswitch sana. Lakini wakati mwingine mashabiki wanatupenda wakiona tunafanya muziki ule ule, lakini wakituona tunaendelea vile vile pia wanatuhama na kutafuta msanii mpya. Ndio maana ni vizuri kwa msanii wakati mwingine unafaa kuwaza mashabiki wana masikio gani,” he said.

The artist disclosed to no limits in music he wants to release as long as is requested by his fans, hinting he is happy to start releasing even music with Reggae rhythms.

”Kila hali mimi naipokea kutoka kwa mashabiki – wale wanaonijibu hasi na wale wanaonijibu chanya. Wimbo ukifanya vizuri ishaallah na usipofanya vizuri pia namshukuru Mungu kwa sababu tunachokifanya si kwamba kitamfurahisha kila mtu au kikawa bora muda wote. Mimi nitaendelea kutoa tu ngoma zangu haijalishi. Hata Amapiano nitatoa, hata Reggae nitatoa.”

The artist said during the years he has been in the industry, he has learned to accept all kinds of responses, remembering even when he dreamed of singing ‘Nakupenda’, people criticized him alot, but as time went on and fans got the patience to listen to the song, they came to love it.

”Nakumbuka hata kipindi natoa ‘Nakupenda’ watu walicharuka wakisema ngoma gani hii. Ngoma ya taratibu hiyo watu wanatoa Amapiano sasa hivi, lakini ikaja ikafanya vizuri. Nyimbo zangu nyingi zinaanza hivyo kwa kasi ya mwendo pole lakini baadae huchukua kasi na kushika,” he remembered.

The artist gave flowers to his Kenyan fans saying the love they show him is the reason why he does more shows in Kenya than the ones he has done in Tanzania.

”Mimi nawapenda sana Wakenya kwa sababu hata ukiangalia Boomplay ya Kenya mimi nina ngoma 5 pale juu. Yaani ngoma kama Nakupenda ina miaka 2 lakini bado inafanya vizuri Kenya,” he said.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button